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Luka 10:19

UTANGULIZI
Warumi 8:37
Lakini katika mambo hayo yote tunashinda, na 
zaidi ya kushinda, kwa yeye aliyetupenda.
Bwana Yesu apewe sifa!
Tunamshukuru Mungu ametuwezesha kushinda 
kwa kishindo, ndani ya mwezi Oktoba ambao 
ulikuwa ni mwezi wa ushindi wa vita vya kiroho na 
kimwili. Kwa msaada wa BWANA, tumeweza 
kuwahudumia watu wengi kiroho, kimwili, na kiaki-
li ndani na nje ya Tanzania. Bila kuchoka wala kuz-
imia moyo, tumefanya maombi, maombezi, kutoa 
ushauri na misaada mbalimbali pale ilipohitajika, 
kwa wote wenye uhitaji. Kuwezekana kwa haya 
yote ni kwa sababu BWANA yuko upande wetu, 
kutupigania na kutushindia (Warumi 8:37).

MAHUDHURIO

WAONGOFU WAPYA

MATUKIO

baadhi tu ya shuhuda zilizotumwa kwenye makundi 
yetu ya whatsapp na nyingine kutolewa kwenye 
ibada za fellowship.

(i) Miaka tisa ya maisha magumu bila kazi
Kutana na Piensia, aliyeishi maisha magumu bila 
kuwa na kazi tangu alipohitimu chuo kikuu mwaka 
2014. Dada huyu alikuwa ni mtu wa kukataliwa, asiye 
na kibali popote pale alipokwenda kiasi kwamba 
hakuajiriwa zaidi ya kuishia kufanya kazi za kujitolea 
tu. Pamoja na kujitolea na kufanya kazi kwa bidii na 
uwezo mkubwa kikazi hakukubalika wala kuajiriwa 
huku wengine waliokuwa wa kawaida kuliko yeye 
walikuwa wanaajiriwa. Tunamtukuza Mungu kwa 
uaminifu  wake kwani dada huyu baada ya kushiriki 
mifungo na maombi ya ufungulivu, aliwekwa huru. 
Baada ya hapo neema na kibali kisicho cha kawaida 
vilimfuata na amepata kazi nzuri yenye mshahara 
mkubwa. kwa sasa dada huyu anayashuhudia maten-
do makuu ya Mungu kwa yale aliyoyatenda maishani 
mwake. Kujifunza zaidi kupitia ushuhuda huu tafadh-
ali tembelea YouTube page ya Disciples Network; 
Ibada ya tarehe 28/10/2023

(ii)Kuponywa saratani ya matiti, kuinuliwa na 
kubarikiwa 
Oliva, mama mjane aliyeugua saratani ya matiti kwa 
muda mrefu.  Alidhoofika sana afya yake kiasi 
kwamba wengi walidhani kwamba angefariki muda 
wowote. Zaidi alikuwa na hali ngumu sana kiuchumi 
na kimaisha mpaka mjane huyu alipoteza tumaini 
kabisa. Kutokana na hali yake hiyo ndugu zake na hata 
marafiki zake wa karibu walimtenga na kumtelekeza 
lakini Yesu aliye mfariji wa ajabu alikuwa karibu naye 
kwa kumwinulia watumishi wa Disciples Network 
ambao walimsaidia na kumwombea kwa mzigo 
mkubwa. Kubwa zaidi, Yesu aliudhihirisha uweza 
wake kwa kumponya kabisa ile saratani ya ziwa. Zaidi 
sana, mama huyu amefunguliwa vifungo vingine 
vilivyokuwa vimemfunga ikiwemo uchumi na kibali. 
Kwa sasa mjane huyu amebarikiwa, ameinuliwa na 
ana amani na furaha katika Kristo Yesu. Kujifunza zaidi 
kupitia ushuhuda huu tafadhali tembelea YouTube 
page ya Disciples Network; Ibada ya tarehe 
28/10/2023

Kwa neema ya Bwana Yesu, watu 11 walimpa Yesu 
maisha yao ndani ya mwezi wa 10 mwaka 2023. 
Sifa na utukufu apewe BWANA. Sambamba na 
hilo, tumefanikiwa kuwa na Darasa la waongofu 
wapya linalofanyika kila Jumamosi kuanzia saa 
tano kamili asubuhi.
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Idadi ya waliohudhuria ibada zetu mwezi Oktoba 
2023 ni kama ifuatavyo:-

Jumla ya waliofikiwa na ibada zetu kwa mwezi 
Oktoba ni 5,740.

Arusha     DSM      Mwanza
Wanawake
Wanaume
Watoto
Google Meet
YouTube
Facebook
Online Radio

50
8

3060
5773
947
9559

883
281
98

169
24
9

(a) Ushuhuda
BWANA amejidhihirisha kwa matendo makuu na ya 
ajabu aliyoyatenda kwa watu wake ndani ya mwezi 
Oktoba. Tumeona shuhuda nyingi kubwa na za kusisi-
mua za mambo ambayo BWANA ametenda kwenye 
maisha ya watu ndani na nje ya nchi.  Hapa chini ni 



Sawasawa na agizo alilotuachia Yesu katika Ma-
thayo 28:19 la kwenda kuwafanya mataifa kuwa 
wanafunzi wake na kuwabatiza, tulifanya 
huduma ya ubatizo wa maji mengi 01/10/2023. 
Ubatizo huu ulifanyika Dar es Salaam na Mwanza 
kwa siku hiyo ambapo jumla ya watu 38 wakiwe-
mo wanawake 30 na wanaume 8 walibatizwa 
kwa Dar es salaam na Mwanza. Kwa Dar es 
Salaam walikuwa watu 27 (wanawake 20 na 
wanaume 7) na kwa Mwanza walikuwa watu 11 
(wanawake 10 na mwanaume mmoja). 
Tunamtukuza BWANA Yesu kwa  ishara na miuji-
za iliyotendeka kwa nguvu na uweza wa Roho 
Mtakatifu, kwani watu walifunguliwa, walipoywa 
na kujazwa Roho Mtakatifu.

b. Ubatizo wa maji mengi

(e) Mechi ya kirafiki kati ya Disciples 
Network team na Seed of Faith team.

Tarehe 01/10/2023 na tarehe 29/10/2023 vijana wa 
kiume na mabinti wamekuwa na usiku mzuri sana 
wa sinema uliojulikana kama Movie Night for 
singles in the wait. Jumla ya vijana 45 walihudhuria 
kwenye onyesho hilo tarehe 01/10/2023 huku 
vijana 41 wakihudhuria tarehe 29/10/2023. Jumla 
ya sinema 4 zilioneshwa.

Sinema hizo ni I’M IN LOVE WITH A CHURCH GIRL, 
I STILL BELIEVE, MIRACLES FROM HEAVEN na 
TWELVE FORTY FIVE Vijana walijifunza mambo 
makuu matatu; kwanza, walijifunza nguvu ya badi-
liko ya kumbadilisha mtu. Pili umuhimu wa imani 
na subira katika mahusiano kabla ya kuingia 
kwenye ndoa tatu uaminifu wa Roho Mtakatifu 
kwenye kumfunulia mtu siri za rohoni. Zaidi sana, 
vijana waliweza kufahamiana na kushirikishana 
mawazo mbalimbali yenye mlengo wa kimaisha na 
kiroho kwa utukufu wa Mungu.

(c) Movie Night for Singles in the wait

Ndani ya mwezi Oktoba kulikuwa na mifungo 
miwili ya maombi ya kuvunja miunganiko ya nafsi 
(soul ties). Maombi haya yalifanyika 5/10/2023 hadi 
11/10/2023 kwa mabinti na kwa vijana wa kiume 
maombi yalifanyika 25/10/2023 hadi 29/10/2023. 
Tunamtukuza BWANA kwa utendaji wake kupitia 
maombi haya kwani wote walioshiriki haya 
maombi kikamilifu wamefunguliwa vifungo 
mbalimbali vinavyotokana na miunganiko ya nafsi. 
Wengine waliweza kupata nafasi ya kutubu kwa 
dhambi walizowahi kufanya huko nyuma. Zaidi 
sana uamsho wa kiroho umeibuka ndani ya vijana 
na mabinti hawa kupitia maombi haya. 
Tunamtukuza MUNGU maana maombi haya yame-
wavutia pia watu wazima na wanandoa na wengi 
wameyafanya na kufunguliwa. 

(d) Maombi ya kuvunja muunganiko
wa nafsi (Soul ties)
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Kwa neema ya BWANA Yesu tulikuwa na mchezo 
wa kirafiki wa mpira wa miguu kati ya timu yetu 
ya Disciples’ Network na Seed of Faith tarehe 
08/10/2023. Mechi hii ilikuwa fursa ya kutukutan-
isha sisi na ndugu zetu katika KRISTO ili kutuweka 
pamoja (Zaburi 133:1) ili tuweze kushirikiana kum-
vunia BWANA nafsi kwa kuwafanya mataifa kuwa 
wanafunzi wa Yesu Kristo. Zaidi sana, mechi hii 
ilikuwa fursa ya sisi kuwakaribia wanajamii kwa 
ukaribu zaidi ili kupenyeza injili kwao kwa urahisi. 
Tunamshukuru Mungu kwa jambo hili kwani 
lilikuwa la Baraka kwa wengi na lilimpa BWANA 
sifa na utukufu.

Sawa na Yakobo 1:27 tunamshukuru BWANA kwa 
kutuwezesha kuwatembelea na kuwafariji wagon-
jwa na wenye mahitaji katika Hospital ya Ocean 
Road kama moja ya majukumu yetu ya kiuanafunzi 
(Discipleship). Katika kufanya hivyo wagonjwa 
walifarijika na kutiwa moyo sana na wamepokea 
kwa Moyo wa Shukrani mno maombi na sadaka 
zinazotolewa na wewe. Ubarikiwe Sana wewe 
unayeendelea kuombea na kugusa wahitaji. Tuna-
kuombea Bwana YESU akuzidishie mibaraka.

(g) Kuwatembelea wagonjwa hospitali 
ya Ocean Road

Tulifanikiwa kuwa na ziara ya Burudani mahususi 
kwa vijana wa kiume na mabinti ambayo ilijulika-
na kama Youth Picnic. Ziara hii ilifanyika tarehe 
15/10/2023 Bagamoyo, eneo lenye mandhari 
nzuri. Jumla ya vijana 85 walihudhuria kwenye 
ziara hii. Kulikuwepo na matukio mbalimbali ya 
baraka kama vile michezo na burudani, mashin-
dano ya kusoma biblia, kutembelea sehemu za 
kihistoria na ufukwe wa bahari wa Bagamoyo. 
Kupitia ziara hii, vijana walinufaika sana kimwili 
na kiroho kwani waliburudika kwa burudani 
mbalimbali zilizotolewa. Zaidi sana walijengeka 
kiroho na kiufahamu kwa kupata maarifa 
mbalimbali kupitia yale yaliyoonekana na kufan-
yika kule.

(f) Disciples Youth Picnic
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Tumefanikiwa kuanzisha programu maalumu ya 
redio yetu ya Dfm ambayo inalenga kurusha vipindi 
mbalimbali vya redio kwa wiki.

Kurusha ibada zote za fellowship Mubashara kupi-
tia Facebook, Youtube na Online radio ambapo 
kabla ya hapo ni ibada za jumamosi na mkesha 
pekee ndio zilikuwa zinaruka mubashara.

Kuwafikia watu wengi zaidi waliopo nje ya nchi na 
Ughaibuni (Diaspora) kihuduma. 

Kuanzisha Darasa la waongofu wapya linalofanyika 
kila Jumamosi kuanzia saa tano kamili asubuhi hadi 
saa sita kamili mchana.

Kutoa huduma ya maombezi na ushauri ana kwa 
ana na kwa njia ya simu kwa watu waliopo Dar es 
salaam na mikoa mbalimbali. Hii ni pamoja na 
kupokea simu za watu walioko ndani ya Dar-es-Sa-
laam na mikoani wenye uhitaji wa kihuduma kama 
vile ushauri, maombi na maarifa ya neno la Mungu. 

Tumehimizwa kuomba bila kukoma (1 Wathesa-
lonike 5:16-18)  hivyo basi tunaomba maombi 
yako kwa ajili ya mambo yafuatayo:

Darasa maalumu la Uanafunzi (Discipleship) 
linalotarajiwa kufanyika mwezi wa 11

Semina na watoto waliohitimu darasa la saba 
12/11/2023

Ombea wahitaji wa huduma za kiroho wafun-
guliwe

Maandalizi ya kambi ya watoto inayotarajiwa 
kufanyika mwezi wa 12.

Ombea huduma ya Disciples Network Mwanza, 
Arusha na Dar es Salaam. Pia ombea watumishi 
na watenda kazi wote.

MAFANIKIO

MAMBO YAJAYO
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Tunamshukuru MUNGU kwa neema yake
tumefanikiwa kwenye maeneo yafuatayo

Dar es salaam
+255 755 999 198 / +255 687 222 197 

Mwanza
+255 753 853 493

Arusha
+255 717 108 306

MAWASILIANO

RATIBA YA VIPINDI VYA 
REDIO KWA WIKI

SIKU MUDA KIPINDI 

Jumatatu 

11:00-11:30 Alfajiri Morning Light 

06:00 Mchana Maombi 

12:00 jioni-02:00 Usiku Wanawake 

Jumanne 

Morning Light 

06:00 Mchana Maombi

12:00 jioni-02:00 Usiku Vijana 

Jumatano 

11:00-11:30 Alfajiri 

06:00 Mchana Maombi 

11:00 jioni-02:00 Usiku Ibada live 

Alhamisi 

11:00-11:30 Alfajiri Morning Light 

06:00 Mchana Maombi 

12:00 jioni-02:00 Usiku Discipleship 

Ijumaa 

11:00-11:30 Alfajiri Morning Light 

06:00 Mchana Maombi 

11:00 jioni-02:00 Usiku Shuhuda 

05:00 usiku-07:00 usiku Mkesha live 

Jumamosi 07:00 mchana- 12:00 jioni Ibada live 


