

# Disciples' Network

Luka 10:19

Jarida la kila Mwezi

Toleo 013 - Septemba, 2023

## UTANGULIZI

Shalom!

Bwana Yesu apewe sifa!

Tuna kila sababu ya kumtukuza BWANA YESU kwa kutuwezesha kuumaliza mwezi wa tisa kwa ushindi na ushuhuda mkubwa. Kwa hakika tulikuwa na mwezi wa tisa mzuri ulioambatana na mfungo wa Danieli kwa siku 21. Ashukuriwe BWANA kwa kutuwezesha kuwahudumia watu wake kiroho, kimwili, na kiakili ndani na nje ya Tanzania kwa mwezi wa tisa mwaka 2023. Katika kipindi hiki cha siku 21 za mfungo wa Danieli tumefanikiwa kufanya maombi, maombezi, ushauri na kutoa misaada mbalimbali pale ilipohitajika na kuwezekana. Kufanyika kwa haya yote si kwa uwezo wetu wala nguvu zetu bali ni kwa uweza wa Roho Mtakatifu (Zekaria 4:6).

## MAHUDHURIO

Idadi ya waliohudhuria ibada zetu mwezi Septemba 2023 ni kama ifuatavyo:-

|              |       |
|--------------|-------|
| Wanawake     | 2794  |
| Wanaume      | 791   |
| Watoto       | 200   |
| Google Meet  | 2083  |
| Youtube      | 61426 |
| Facebook     | 13339 |
| Online Radio | 86528 |

Jumla ya waliofikiwa na ibada zetu kwa mwezi Septemba ni 167,161.

## WAONGOFU WAPYA

Tunamshukuru Mungu kwa neema yake, watu 16 waliweza kumpa Yesu maisha yao ndani ya kipindi hiki cha mfungo wa Danieli. Sifa na utukufu apewe BWANA. Hivyo basi tunatarajia kuwa na Darasa la waongofu wapya linalotarajiwa kufanyika kila jumamosi ya wiki kuanzia saa tano kamili usiku.

## MATUKIO

### (a) Ushuhuda

Mungu amejitukuza sana kupitia ishara na miujiza. Tumeona shuhuda kubwa, nzito na za kusisi-mua za mambo makubwa ambayo Bwana ametendea watu wake ndani ya mwezi Septemba. Shuhuda zisizohesabika kutoka ndani na nje ya

nchi zimetumwa kwenye makundi ya WhatsApp. Hapa chini ni baadhi tu ya shuhuda hizo zinazoashiria ukuaji wa kiroho wa watu wengi wanaoshiriki maombi yanayoongozwa na Disciples Network.

*"Shalom Dada Anna, nina shuhuda nyingi sana kwa huu mfungo wa Daniel siku ya 21 baada ya maombi ya saa 12 nikajikabidhi kwa Roho Mtakatifu, majira ya saa 6:00 usiku mjukuu akaniita bibi njoo nikatoka nyumba yote imejaa moshi chumba cha watoto moto unawaka na ni mkubwa nikasema zimeni main switch tukaanza kuchota mchanga kumwaga lkn moto unazidi nikamwita jirani yetu akaja akasema hapa moto unatushinda ghafla sauti ikaniambia mwite Roho mtakatifu nikaanza na Toba kwa kuanza bila kumwita yeye baada ya hapo nikajikuta namwita kwa sauti nikiomba mtu wanne pia na nikapata nguvu ya ajabu baada ya dk chache moto ukapungua na tukafanikiwa kuuzima namshukuru sana Mungu Huwa hanyamazi ukimwita"*

*"Shalom dada Anna, nilianza kufunga alhamisi kwa ajili ya kuomba kibali na neema kabla ya Daniel fast. Usiku wake Mungu akanionyesha nipo pamoja nanyi kanisani na Mwalimu alikuwa anamwomba mtu mmoja ili afunguliwe, yani kanisa lilijaa watu wengi hadi Mwalimu alikuwa anawaambia watu woteke nje ili ipatikane nafasi. Baada ya ibada kuisha mwl akatangaza kuwa kuna kiwanja ambacho alipanga kujenga kanisa la ghorofa na watu wengi walijitokeza na kuahidi kuchangia. Yani nilipoamka nilimshukuru Mungu maana najua Mungu anakwenda kuinua huduma ya Disciple kwa level ya kimataifa kwa jina la Yesu."*

*"Shalom, Mtumishi, Mama kwanza nipende kutoa shukrani kwa Mungu kwa kibali chake sijawahi kufunga muda mrefu na nilikuwa na vidonda vya tumbo na nilikuwa siwezi pita week sijavurugwa na tumbo but Huyu Mungu hamna jambo linalo mshinda nimepita salama sijawahi kupata shida. Mungu azidi kuwabariki na kuwainua mmefanyika baraka sana kwenye maisha yangu na wote. Naamini nimeshapokea package yangu na sitamuacha huyu Mungu wala kukata tamaa. MBARIKIWE SANA."*

## (b) Mfungo wa Danieli wa siku 21

Tunamshukuru Mungu kwa kutuwezesha kuwa na siku 21 za mfungo wa Danieli mwezi wa tisa. Maombi haya yalianza 01/09/2023 hadi 21/09/2023. Katika siku zote za maombi jumla ya watu 166,831 waliweza kuhudhuria maombi haya kwa njia ya ana kwa ana na mitandaoni. Tunamtukuza BWANA kwa kujidhihirisha kwake kwenye maombi haya, wengi walifunguliwa, kuponywa na kupanda viwango vya kiroho na kimwili.

## (c) Ibada ya shukrani 23/09/2023



Tunamtukuza BWANA kwa neema yake tulifanikiwa kuwa na ibada kubwa ya Shukrani iliyofanyika katika ukumbi wa Sunset Flamingo Hall, Mbezi Beach. Jumla ya watu 402 ambapo wanawake ni 352 na wanaume 50 walihudhuria ibada hiyo. Ilikuwa ni ibada yenye baraka na watu walibarikiwa sana.



## (d) Fellowship and Swallowship

Ashukuriwe Mungu kwa neema aliyowajalia wababa wote walifanikiwa kuwa na tukio maalumu la kuwakutanisha pamoja linalojulikana kama Fellowship and Swallowship. Tukio hili lilifanyika tarehe 22/09/2023.

## (e) Semina ya vijana ambao bado hawajaoa/olewa

Tarehe 09/09/2023 ilikuwa ni siku ya neema kubwa sana kwa vijana wanaosubiri ndoa (singles in the wait). Kulikuwa na semina maalumu kwa vijana wote ambayo ililenga kuwafundisha namna na kufanya maandalizi bora kwaajili ya ndoa. Katika semina hii Jumla ya vijana 81 waliweza kuhudhuria semina hii.



## (f) Semina elekezi ya waalimu wa watoto

Tulifanikiwa kuwa na semina elekezi kwaajili ya waalimu wa watoto. Semina hii ilifanyika kwa muda wa siku mbili yaani siku ya ijumaa tarehe 01/09/2023 ambapo ilifanyika kwenye ukumbi wa ibada za Disciples Network Tanzania hadi tarehe 02/09/2023 kwenye ukumbi wa mikutano wa BTX Tanzania Limited. Semina hii ililenga kuwafunza waalimu wa watoto mbinu mbalimbali za kuwafikia watoto kwa urahisi ili kuwapa mafundisho mbalimbali ya kiroho, na kimwili.



## (g) Kambi la mfungo wa Danieli

Tulifanikiwa kupata watu ambao kwa kipindi chote cha mfungo wa Daniel waliweka kambi ya maombi hapa ukumbi wa Disciples Network. Jumla ya watu 18 waliweza kuwepo kambini ambapo kati yao walikuwa wanaume saba na wanawake 11.



# MAFANIKIO

Tunamshukuru MUNGU kwa neema yake tumefanikiwa kwenye maeneo yafuatayo Tumefanikiwa kurusha mitandaoni matangazo mubashara ya ibada zote za mfungo wa Danieli katika kipindi chote cha maombi ya mfungo kuanzia lango la saa sita usiku hadi lango la saa 12 jioni. Haya ni mafanikio yanayoonesha upigaji hatua kwetu miaka ya nyuma haikuwa hivyo, bali ilikuwa ni kupitia whatsapp audios tu.

Tunamshukuru Mungu kwa ajili ya watu ambao kwa kipindi chote cha mfungo wa Daniel waliweka kambi ya maombi hapa kwenye ukumbi wa Disciples Network. Jumla ya watu 18 waliweza kuwepo kambini ambapo kati yao walikuwa wanaume 7 na wanawake 11.

Kufanya ibada kubwa ya shukrani siku ya tarehe 23/09/2023 katika ukumbi wa SUNSET FLAMINGO.

Kuongezeka kwa idadi kubwa ya watu kwenye makundi mbalimbali ya Whatsapp na telegramu ambapo hadi sasa tuna zaidi ya watu 6000.

Kuongezeka kwa idadi ya mahudhurio ya ibada kwa njia ya ana kwa ana na mtandaoni kwa mfano kwa mwezi wa tisa tu zaidi ya watu 100-200 wamekuwa wakihuduria kila ibada ana kwa ana na zaidi ya watu 3000 wamekuwa wakihudhuria kila ibada mtandaoni. Tofauti na vipindi vya nyuma ambapo mahudhurio yake yalikuwa hayafikii hata nusu ya hapo.

Tumefanikiwa kutoa huduma ya maombezi na ushauri ana kwa ana na kwa njia ya simu kwa watu waliopo Dar es salaam na mikoja mbalimbali. Hii ni pamoja na kupokea simu za watu walioko ndani ya Dar-es-Salaam na mikoani wenye uhitaji wa kihuduma kama vile ushauri, maombi na maarifa ya neno la Mungu.

## MAMBO YAJAYO

Biblia katika 1 Wathesalonike 5:16-18 inatutaka sisi kuomba bila kukoma hivyo basi tunaomba maombi yako kwa ajili ya mambo yafuatayo:

- Ombea wahitaji wa huduma za kiroho wafunguliwe
- Tukio maalum la kuwakutanisha vijana waliohitimu darasa la saba litakalofanyika kuanzia 13/09/2023 hadi 15/09/2023.
- Maandalizi ya kambi ya watoto inayotarajiwa kufanyika mwezi wa 12.
- Ombea huduma ya Disciples Network Mwanza, Arusha na Dar es Salaam. Pia ombea watumishi na watenda kazi wote.

## RATIBA ZA IBADA



Tunakualika kushirikiana katika kueneza Injili ya YESU Kristo. Vile vile tunakualika wewe na familia yako, ndugu, jamaa na marafiki kujiunga nasi kwenye ibada zetu ambazo hufanyika Dar es Salaam, Mwanza na Arusha.

| MAHALI        | SIKU                              | TUKIO                                       | MUDA                     |
|---------------|-----------------------------------|---|--------------------------|
| Dar-es-Salaam | Jumatano                          | Maombi                                      | 11:30 Jioni              |
|               | Ijumaa                            | Mkesho Online                               | 05:00 Usiku              |
|               | Jumamosi                          | Fellowship                                  | 07:00 Mchana             |
| Mwanza        | Jumane<br>Jumatano na<br>Alhamisi | Maombi kwa<br>kupitia Google<br>Meet        | 04:00 Usiku              |
|               | Jumamosi                          | Fellowship                                  | 07:00 Mchana             |
|               | Arusha                            | Jumane<br>Jumamosi ya<br>mwisho wa<br>Mwezi | Fellowship<br>Fellowship |

## MAWASILIANO

Dar es salaam

+255 755 999 198 / +255 687 222 197

Mwanza

+255 753 853 493

Arusha

+255 717 108 306



DISCIPLES' NETWORK



DNETWORK



DISCIPLESNETWORK



DISCIPLES' NETWORK