
Disciples’ Network
Jarida la kila Mwezi Toleo 009 - Mei, 2023

Luka 10:19

UTANGULIZI
Tunakusalimu katika jina la YESU Kristo!
Tunamshukuru Mungu kwa kutuwezesha kuumali-
za mwezi Mei (mwezi wa uinjilisti) kwa ushindi.
Ndani ya mwezi Mei, Mungu ametuwezesha kuwa
na matukio mengi ya baraka katika majiji ya Dar es 
Salaam, Mwanza na Arusha. Baadhi ya matukio ni 
Mafunzo ya Utumishi yaliyoambatana na ubatizo 
jijini Arusha, fellowship za kati kati ya wiki na kila 
Jumamosi, mikesha ya kila Ijumaa kwa njia ya 
mtandao, mafundisho ya neno la MUNGU, maombi 
kwa njia ya Google Meet pamoja na huduma ya 
ushauri na maombezi.
Vilevile tumefanikiwa kuwa na semina ya vijana wa 
kike na kiume wasio kwenye ndoa (Singles in the 
wait) iliyohudhuriwa na vijana 1,680 (1,560 walishiri-
ki kwa njia ya mtandao)

Katika semina hii vijana walijifunza masomo 
muhimu ya maandalizi ya ndoa na afya ya uzazi. Pia 
yalifanyika maombezi maalumu kwa vijana wote. 
Shukrani za pekee kwa wazungumzaji wote walio-
jitolea kuwafundisha vijana masuala muhimu na 
nyeti yahusuyo hatma zao. 
Ndani ya mwezi wa tano vilevile, tumeweza kuan-
zisha makundi maalumu ya wanawake walio 
kwenye ndoa, wanaume walio kwenye ndoa, vijana 
wa kiume na wajane. Awali lilikuwepo kundi na 
vijana wa kike tu. Makundi haya yanarahisisha 
utoaji wa huduma wa haraka kwa walengwa.
Shuhuda nyingi zimeripotiwa wakati wa ibada na 
kwenye makundi yetu ya huduma ya WhatsApp, na 
tunamshukuru Mungu kwa neema yake na uamini-
fu wake kwetu. (Wakolosai 3: 17)

Idadi ya waliohudhuria ibada zetu mwezi Mei 2023 
ni kama ifuatavyo:-

Jumla ya waliofikiwa na ibada zetu kwa mwezi 
mei ni 4,046.

MAHUDHURIO

MATUKIO

Katika mwezi Mei, tumefanikiwa kuwabatiza watu 
25 Arusha tulibatiza watu 11 (wanawake 10 na 
mwanaume 1), Mwanza watu 7 (wote wanawake) 
na kayenze watu 7 (wanawake 5 wanaume 2).
(Matendo ya Mitume 2:41)

Disciples Community kwa kushirikiana na serikali 
ya mtaa pamoja na kata ya Kawe, tumefanikiwa 
kuhamasisha jamii juu ya Kuhamasisha jamii kujik-
inga na magonjwa ya mlipuko.

Ukurasa 1

Arusha     DSM      Mwanza
Wanawake
Wanaume
Watoto
Mtandaoni
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562
228
68
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23

(a) Ubatizo

(b) Kuhamasisha Jamii kujikinga dhidi 
ya magonjwa ya mlipuko



RATIBA ZA IBADA

MAADHIMISHO YA SIKU YA 
MAMA DUNIANI

Ukurasa 2

Mnamo tarehe 13 Mei, tulipata wasaa mzuri wa 
kuonesha upendo kwa akina mama wenye uhitaji 
na wajane, kwa kuwapatia chakula na fedha 
kidogo za kujikimu, katika kuadhimisha siku ya 
Mama Duniani. (Yakobo 1:27)

Maandiko yanatuambia tuombe bila kukoma, 1 
Thes. 5:16-18, tunaomba maombi yako kwa ajili 
ya yafuatayo: 

Ombea utekelezaji wa mipango na mikakati 
ya kumzalia Bwana Yesu matunda zaidi, ndani 
ya mwezi wa sita ambao ni mwezi wa Pente-
koste.
Ombea semina ya vijana wadogo (teenagers), 
Jumamosi ya mwisho wa mwezi Juni, 2023.
Ombea wagonjwa wote na wenye shida 
mbalimbali.
Ombea ubatizo, Jumapili ya mwisho wa 
mwezi Juni. 
Ombea huduma ya Disciples Network na 
watenda kazi wote.

MAMBO YAJAYO

Dar es salaam
+255 755 999 198 / +255 687 222 197 

Mwanza
+255 753 853 493

Arusha
+255 717 108 306

MAWASILIANO

MAHALI   SIKU           TUKIO   MUDA

Ijumaa           Mkesha Online  05:00 Usiku

Arusha              Jumanne           Fellowship             11:00 Jioni

Mwanza             Jumanne       Maombi kwa             04:00 Usiku
            Jumatano na      kupitia Google   
            Alhamisi            Meet

RATIBA ZA IBADA
Tunakualika kushirikiana katika kueneza Injili ya 
YESU Kristo. Vile vile tunakualika wewe na familia 
yako, ndugu, jamaa na marafiki kujiunga nasi 
kwenye ibada zetu ambazo hufanyika Dar es 
Salaam, Mwanza na Arusha.


