Disciples’ Network

Jarida la kila Mwezi

Luka 10:19
Toleo 011 - Julai, 2023

UTANGULIZI

Shalom mpendwa,
Tunamtukuza BWANA kwa kutujalia kuuingia
mwezi wa nane tukiwa washindi tena. Kwa neema
yake ametuwezesha kutoa huduma za kiroho,
kiakili na kimwili kwa watu wa dini zote, rika zote
na makabila yote, ndani na nje ya Tanzania kwa
mwezi Julai 2023, kupitia njia mbalimbali na pasipo
kuchoka wala kuzimia mioyo. Hakika tumeweza
kwa sababu Mungu yupo pamoja nasi naye ametu-
tia nguvu na kutushika kwa mkono wake hodari.
(Isaya 41:10).
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MAHUDHURI

Idadi ya waliohudhuria ibada zetu mwezi Julai 2023
ni kama ifuatavyo:-

Arusha DSM Mwanza

Wanawake 18 641 143
Wanaume A 202 24
Watoto 98 102

Google Meet 4,146

Jumla ya waliofikiwa na ibada zetu kwa mwezi
Julai ni 5,404.

WAONGOFU WAPYA

Kupitia ibada hizi watu 25 waliamua kumpa Yesu
Maisha siku hiyo. Tunamtukuza Bwana na tun-
awaombea waweze kusimama kiroho na kuufura-
hia wokovu wa BWANA.

MATUKIO
(a) Ushuhuda

Tumekuwa na shuhuda nyingi za kusisimua ndani
mwezi wa saba. Vijana wetu wengi wamefanya
vizuri katika matokeo ya mitihani ya NECTA ya
kidato cha sita, wagonjwa wameponywa, watoto
wachanga wamewekwa wakfu, watu wengi

wamepata kazi, wengine wamepandishwa vyeo,
ndoa zilizokuwa zivunjike zimepona, waliotamani
kujiua wamerejeshewa hamu ya kuishi, wengi
wamekutana na destiny helpers katika namna ya
ajabu, wengi wamefunguliwa vifungo vizito
vilivyowatesa muda mrefu, waliokuwa wameko-
ma siku zao za hedhi kabla ya wakati siku zimere-
jea, waliokuwa wamefungwa vipawa na karama
wamefunguliwa, mitego ya kichawi mingi imeteg-
uliwa, na shuhuda nyinginezo nyingi (zimetumwa
katika makundi ya Whatsap ya huduma) Kimsingi
kila mwenye bidii ya kufuatilia ratiba za ibada
ameshuhudia matokeo ya kushangaza katika
Maisha yake ya kiroho na kimwili.

Pia ni miaka mingi sana mume
wangu hatujawahi kuomba
pamoja kama familia lakini juzi
baada ya kurudi alinipokea
kwa furaha na baada ya hapo
akajishikg mkono na kuanza
kuomba kitu sijawahi kukuona
kwenye maisha yangu ya ndoa

Shalom mwalimu
tunamshukuru sana Mungu
kwa ibada ya jumamosi

na ibada ya jana kwakweli
tumekuona Mungu kipekee

tumekuona uasilia wa nguvu
za Mungu baada ya kufika
nyumbani nilijawa na nguvu za
Mungu niliomba hadi saa nane
bila kukoma haijawaitokea

Miongoni mwa shuhuda kubwa za ufungulivu
zilizotolewa, ni ushuhuda wa kuponywa na kufun-
guliwa kwa mama mmoja aliyeteswa na uchungu
kwa zaidi ya miaka 10 kutokana na maumivu ya
mabaya aliyotendewa na mume wake kiasi cha
kuona kama kifo ndio chaguo sahihi kwake. Alipa-
ta matatizo mbalimbali ya kiafya kwa sababu ya
huo uchungu na hata ikafungua mlango wa adui
kumshambulia binti yake. Kwa rehema na neema
ya Mungu kupitia ubatizo uliofanyika tarehe
16/07/2023, mama huyu pamoja na binti yake
walifunguliwa na kuponywa kiasi kwamba amani,
upendo, furaha na baraka za Mungu zimefunguka
kwenye familia yao. Sifa na utukufu tunamrud-
ishia Mungu.

Nashukuru sana baada ya
kuhudhuria hapo nikaanza
kusikia hukumu kwa
kutokusamehe kwangu
jumamosi. Mungu alifanya kitu
kikubwa sana asante Mungu
kwa kufungua kifungo kikuu
ndani yangu

Asante pia kwa mtoto analala
vizuri na kuamka kwa wakati
tofauti na hapo mwanzo
tulikuwa tukimuamsha zaidi
robo saa na kuzinduka kama
mtu aliyekurupushwa




(b) Ubatizo wa maji mengi

Disciples’ Networ

Tunamshukuru BWANA kwa neema yake kwa
wana Disciples Network wa Dar es Salaam. Baada
ya miezi kadhaa ya kusubiri, hatimaye tulipata
kibali cha kuandaa ibada ya ubatizo iliyofanyika
siku yaJumapili tarehe 16/07/2023.

Ibada hii iliambatana na mafundisho ya ubatizo
pamoja na ubatizo wa maji mengi ambapo watu
34 walibatizwa. Ishara na ajabu nyingi zilikuwa
Dhahiri siku hiyo na shuhuda nyingi za mabadiliko
kutoka kwa waliobatizwa zimeendelea kumimini-
ka.

(c) Singles in the wait session

Ashukuriwe Mungu kwa neema yake kwa vijana;
ilifanyika semina ya mabinti na vijana wanaosubiri
ndoa iliyokwenda kwa jina la THINGS | WISH I'D
KNOWN BEFORE WE GOT MARRIED. Semina hii
ilifanyika kwa njia ya Google Meet tarehe
23/07/2023 ambapo takribani vijana 85 walihud-
huria mafunzo haya.

Ndani ya semina hii mada kuu mbili zilizojadiliwa
ni; LIKE MOTHER LIKE DAUGHTER, LIKE FATHER
LIKE SON na SOLVING DISAGREENMENTS WITH-
OUT ARGUING.

Mada hizi zililenga kuwaandaa vijana kuja kuwa
kina mama na baba bora watakapoingia kwenye
ndoa lakini pia vijana walifunzwa namna ya kutat-
ua migongano bila mabishano.
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(d) Semina ya wanaotarajia kujiunga na
elimu ya juu (vyuo na vyuo vikuu)

Tunamshukuru Mungu tarehe 27/07/2023 tuli-
fanikiwa kuwa na semina elekezi kwa vijana
wanaotarajia kujiunga vyuo vikuu ambapo vijana
40 waliweza kuhudhuria semina hiyo. Semina hii
ilielekeza namna ya kuomba udahili katika vyuo,
kuomba mkopo wa elimu ya juu, na udhamini wa
elimu ya juu (Scholarship).
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(e) Darasa la afya

Kwa neema ya Mungu tulifanikiwa kuwa na
darasa la Afya ya akili  tarehe 17/07/2023 kwa
njia ya Google Meet ambapo zaidi ya watu 100
walihudhuria na kuhudumiwa. Shukrani za pekee
kwa Daktari na mkufunzi Deogratius Ramale

aliyehudumu.



HUDUMA YA MAOMBI

a) Maombi asubuhi ya kuamuru mapambazuko
(Morning light)

Habari njema! Tunamshukuru Mungu tumefaniki-
wa kuanzisha maombi ya asubuhi ya kuamuru
mapambazuo (The morning light). Maombi haya
hufanyika kila Jumatatu hadi ljumaa kuanzia saa
11:00 asubuhi hadi saa 11:30 asubuhi (Ayubu 38:12
).

Huduma hii imepokelewa kwa shauku kubwa
takribani watu 817 wameweza kuhudhuria ndani
ya wiki mbili na imekuwa ni yenye manufaa na
shuhuda kutoka kwa wanaoshiriki ibada hii ya
kuamuru asubuhi.

b) Huduma ya maombi ya ana kwa ana na kwa njia
ya simu

Tumefanikiwa kutoa huduma ya maombezi na
ushauri ana kwa ana na kwa njia ya simu kwa watu
waliopo Dar es salaam na mikoa mbalimbali.

Hii ni pamoja na kupokea simu za wanafunzi
walioko ndani ya Dar-es-Salaam na mikoani
wenye uhitaji wa kihuduma kama vile ushauri,
maombi na maarifa ya neno la Mungu.

MAMBO YAJAYO

Maandiko yanatuambia tuombe bila kukoma,
1Thes. 5:16-18, tunaomba maombi yako kwa ajili
ya yafuatayo:

® Ombea utekelezaji wa mipango na mikakati ya
kumzalia Bwana Yesu matunda zaidi. Vile vile
ombea uchumi wa huduma na ikikupendeza
tafadhali tusapoti kifedha ili tuendeshe shu-
ghuli za huduma kwa wepesi.

® Mfungo wa siku tatu kwa watenda kazi
Maandalizi ya mfungo wa Daniel

® Ombea wagonjwa wote na wenye shida
mbalimbali.

® Ombea sherehe ya watoto itayofanyika mwezi
huu wa nane tarehe 11 mwezi Agosti, 2023.
Ombea semina ya vijana wadogo(teenagers),-
Jumamosi ya mwisho wa mwezi Agosti 2023.

RATIBA ZA IBADA

Tunakualika kushirikiana katika kueneza Injili ya
YESU Kristo. Vile vile tunakualika wewe na familia
yako, ndugu, jamaa na marafiki kujiunga nasi
kwenye ibada zetu ambazo hufanyika Dar es
Salaam, Mwanza na Arusha.

MUDA

MAHALI

SIKU TUKIO

Maombi
Mkesha Online
Fellowship

1 1:30 Jioni
05:00 Usiku
07:00 Mchana

Dar-es-Salaam Jumatano

Jumamosi

Maombi kwa 04:00 Usiku
kupitia Google

Meet

Jumanne
Jumatano na
Alhamisi

Jumamosi Fellowship 07:00 Mchana
Arusha Jumanne Fellowship 11:00 Jioni

Jumamosi ya Fellowship 07:00 Mchana

mwisho wa

Mwezi

MAWASILIANO

Dar es salaam
+255 755 999 198 / +255 687 222 197

Mwanza
+255 753 853 493

Arusha
+255 717 108 306
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